Home » Skólameistarar 2018-2019

Skólameistarar 2018-2019

NafnSkóliStaðaNetfang
Ágústa Elín IngþórsdóttirFjölbrautaskóli Vesturlandsskólameistari
agusta@fva.is
Árni ÓlasonMenntaskólinn á Egilsstöðumskólameistari
arniola@me.is
Ársæll GuðmundssonBorgarholtsskóliskólameistari
arsaell@bhs.is
Áslaug ThorlaciusMyndlistaskólinn í Reykjavíkskólastjóri
aslaug@mir.is
Bryndís Fiona FordHússtjórnarskólinn á Hallormsstaðskólameistari
bryndis@hushall.is
Elísabet SiemsenMenntaskólinn í Reykjavíkrektor
rektor@mr.is
Eyjólfur GuðmundssonFramhaldsskólinn í Austur-Skaftafellssýsluskólameistari
eyjolfur@fas.is
Guðbjörg AðalbergsdóttirFramhaldsskólinn í Mosfellsbæskólameistari
gudbjorg@fmos.is
Guðrún Björg AðalsteinsdóttirMenntaskóli Borgarfjarðarskólameistari
gudrunbjorg@menntaborg.is
Guðrún Hrefna GuðmundsdóttirFjölbrautaskólinn í Breiðholtiskólameistari
ghg@fb.is
Halldór Páll HalldórssonMenntaskólinn að Laugarvatniskólameistari
hph@ml.is   
Helga Kristín KolbeinsFramhaldsskólinn í Vestmannaeyjumskólameistari
helgak@fiv.is  
Hildur IngvarsdóttirTækniskólinnskólameistari
hi@tskoli.is
Hjalti Jón SveinssonKvennaskólinn í Reykjavíkskólameistari
hjalti@kvenno.is
Hrafnhildur HallvarðsdóttirFjölbrautaskóli Snæfellingaskólameistari
hrafnhildur@fsn.is 
Ingi ÓlafssonVerzlunarskóli Íslandsskólastjóri
ingi@verslo.is
Jón Már HéðinssonMenntaskólinn á Akureyriskólameistari
jmh@ma.is 
Jón Reynir SigurvinssonMenntaskólinn á Ísafirðiskólameistari
jon@misa.is
Kjartan ÓskarssonMenntaskóli í Tónlistskólameistari
kjartan@menton.is
Kristinn ÞorsteinssonFjölbrautaskólinn í Garðabæskólameistari
kristinn@fg.is
Kristján ÁsmundssonFjölbrautaskóli Suðurnesjaskólameistari
skolameistari@fss.is
Lára StefánsdóttirMenntaskólinn á Tröllaskagaskólameistari
lara@mtr.is
Lilja Guðný JóhannesdóttirVerkmenntaskóli Austurlandsskólameistari
lilja@va.is
Magnús IngvasonFjölbrautaskólinn við Ármúlaskólameistari
mi@fa.is
Magnús ÞorkelssonFlensborgarskólinn í Hafnarfirðiskólameistari
maggi@flensborg.is
Margrét Dóróthea SigfúsdóttirHússtjórnarskólinn í Reykjavíkskólameistari
margret@husstjornarskolinn.is
Margrét FriðriksdóttirMenntaskólinn í Kópavogiskólameistari
margret.fridriksdottir@mk.is  
Ólafur Jón ArnbjörnssonFisktækniskóli Íslandsskólameistari
olijon@fiskt.is
Sigríður Huld JónsdóttirVerkmenntaskólinn á Akureyriskólameistari
huld@vma.is
Sigurbjörn Árni ArngrímssonFramhaldsskólinn á Laugumskólameistari
sarngrim@laugar.is
Sigursveinn Már SigurðssonFjölbrautaskóli Suðurlandsskólameistari
skolameistari@fsu.is
Steinn JóhannssonMenntaskólinn við Hamrahlíðrektor
rektor@mh.is
Valgerður GunnarsdóttirFramhaldsskólinn á Húsavíkskólameistari
valgerdur@fsh.is
Þorkell V. ÞorsteinssonFjölbrautaskóli Norðurlands vestraskólameistari
keli@fnv.is