Home » Félagsmenn SmÍ -skólameistarar

Félagsmenn SmÍ -skólameistarar

Ársæll Guðmundsson arsaell@bhs.is Borgarholtsskóli
Áslaug Thorlacius aslaug@mir.is Myndlistaskólinn í Reykjavík
Bryndís Fiona Ford bryndis@hushall.is Handverks- og Hússtjórnarskólinn á Hallormsstað
Kristinn Þorsteinsson kristinn@fg.is Fjölbrautaskólinn í Garðabæ
Elvar Jónsson elvar@va.is Verkmenntaskóli Austurlands
Eyjólfur Guðmundsson eyjolfur@fas.is Framhaldsskólinn í Austur-Skaftafellssýslu
Guðbjörg Aðalbergsdóttir gudbjorg@fmos.is Framhaldsskólinn í Mosfellsbæ
Guðrún Björg Aðalsteinsdóttir gudrunbjorg@menntaborg.is Menntaskóli Borgarfjarðar
Guðrún Hrefna Guðmundsdóttir ghg@fb.is Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Halldór Páll Halldórsson hph@ml.is Menntaskólinn að Laugarvatni
Helga Kristín Kolbeins helgak@fiv.is Framhaldsskólinn í Vestmannaeyjum
Hjalti Jón Sveinsson hjalti@kvenno.is Kvennaskólinn í Reykjavík
Hrafnhildur Hallvarðsdóttir hrafnhildur@fsn.is  Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Ingi Ólafsson ingi@verslo.is Verzlunarskóli Íslands
Ingileif Oddsdóttir ingileif@fnv.is Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra
Jón Björgvin Stefánsson jbs@tskoli.is Tækniskólinn – skóli atvinnulífsins
Jón Már Héðinsson jmh@ma.is Menntaskólinn á Akureyri
Hildur Halldórsdóttir hildur@misa.is Menntaskólinn á Ísafirði
Jóney Jónsdóttir joney@fsh.is Framhaldsskólinn á Húsavík
Kristján Pétur Ásmundsson kras@fss.is Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Lára Stefánsdóttir lara@mtr.is Menntaskólinn á Tröllaskaga
Lárus Hagalín Bjarnason rektor@mh.is Menntaskólinn í Hamrahlíð
Magnús Þorkelsson maggi@flensborg.is Flensborgarskólinn
Margrét Dórothea Sigfúsdóttir husrvik@centrum.is Hússtjórnarskólinn í Reykjavík
Margrét Friðriksdóttir Margret.Fridriksdottir@mk.is Menntaskólinn í Kópavogi
     
Olga Lísa Garðarsdóttir olgalisa@fsu.is Fjölbrautaskóli Suðurlands
Ólafur Jón Arnbjörnsson olijon@fiskt.is Fisktækniskóli Íslands
Sigríður Huld Jónsdóttir huld@vma.is Verkmenntaskólinn á Akureyri
Sigurbjörn Árni Arngrímsson bjossi@laugar.is Framhaldsskólinn á Laugum
Ólafur H. Sigurjónsson ohs@fa.is Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Elísabet Siemsen rektor@mr.is Menntaskólinn í Reykjavík